7 Các câu trả lời

ลองปรึกษาหมอนะคะ ปกติเราก็เป็นไมเกรนก่อนท้อง เป็นหนักมาก ต้องทานยาเฉพาะ เวลาท้องก็ปวดค่ะ แต่น้อยลง ทานแต่พาราครั้งละ1เม็ดแล้วนอนพักจะดีขึ้น ช่วง3-4เดือนเป็นเยอะค่ะปวด 2-3วันติดต่อกัน ก็ทานแต่พาราตกวันละ1เม็ดเอาอยู่ค่ะ

บ้านนี้ก็ไมเกรนขึ้นบ่อยค่ะ หาหมอก็กินพารา เลยไม่กิน อาศัยนอนพัก ดื่มน้ำ ให้เพียงพอ ให้เลือดไปเลี้ยงสมอง พอได้นอนก็ดีขึ้นค่ะ

เป็นไมเกรนอยู่ก่อนแล้ว พอท้องไปปรึกษาหมอ หมอบอกว่ากินได้แค่พาราค่ะ แต่พอไปหาหมอก็หายไปเลย ไม่ปวดอีกเลย 555

เราทานพาราไม่หายเลยค่ะ

ควรปรึกษาคุณหมอดีกว่านะคะ

ปรึกษาหมอดีที่สุดค่ะ

ปรึกษาหมอค่ะ

ปรึกษาหมอค่ะ

Câu hỏi liên quan