3 Các câu trả lời

ถ้าคุณแม่เป็นคนตัวเล็กผอมบาง หน้าท้องก็จะไม่ใหญ่เหมือนคุณแม่ที่มีรูปร่างอ้วน ถ้าคุณแม่อัลตร้าซาวด์แล้วหมอบอกว่าน้องเจริญเติบโตไปตามอายุครรภ์ก็น่าจะไม่เป็นอันตรายไม่ต้องกังวล

รอบหน้าถ้าได้ซาวด์อีก อย่าลืมถามคุณหมอนะคะแม่ บ้านนี้ก็ผอม สูง ตัวเล็ก แต่ลูกตามเกณฑ์ (ของแม่น้องอาจจะตามเกณฑ์ก็ได้จ้า) ❤❤

VIP Member

เรา41 ตอนนี้35wหนัก50จ้าา แม่ดูน้ำหนักลูกเป็นหลักนะคะถ้าตามเกณฑ์ก็คือปกติดีค่ะหายกังวลได้ค่ะ

ปกติคะ คุณหมอได้ซาวดูรึยังคะว่าาน้องน้ำหนักเท่าไหร่ ปกติคุณจะบอกคะ ..

อ้อ ซาวแค่ครั้งเดียว ของแม่ทุกๆเดือนเลยคะเลยทราบน้ำหนักตลอด ไม่ต้องกังวลนะคะ ถือว่าน้ำหนักคุณแม่ดีคะ

Câu hỏi liên quan