19 Các câu trả lời

บ้านนี้3เดือนค่ะกว่าจะรู้ตัวว่าท้องก็3เดือนกว่าเกือบ4เดือนฝากครรภ์ตอนที่รู้ทันทีเลยโดนหมอด่าฉ่ำ

ท้องแรกปจด.ขาดประมาณเดือนหนึ่งถึงตรวจเจอ ท้องนี้ก่อนกำหนดปจด.จะมา2วันก็ตรวจเจอเลยค่ะ

เราตรวจครั้งแรกไม่ขึ้น ประจำเดือนขาดน่าจะไม่ถึงอาทิต อีก2วันตรวจใหม่ขึ้น2ขีด

อาทิตย์กว่าแต่ที่ตรวจเพราะวันนั้นเวียนจะเป็นลมเลยซื้อที่ตรวจมา สรุปเจอค่ะ🥰

เคยไม่มาเป็นเดือนตรวจขึ้น1ขีดจ้า พอจะท้องมาช้าแค่7วันตรวจขึ้น2ขีด

บ้านนี้ขาด7วันก็ตรวจเลยค่ะ ตรวจปุ๊บเข้มเลย2ขีด ตอนนี้จิ๋วๆ16วีคค่ะ

ประจำเดือนขาด7วัดค่ะปกติปจดมาตรงน้องมาแล้วสองเดือน

บ้านนี้ประจำเดือนขาด3วัน ก็ตรวจขึ้นเข้มมากเลยค่ะแม่

เราประจำเดือนขาด 5 วันตรวจเจอแดงแป๊ดเลยค่ะ

บ้านนี้ขาด3วัน ขี้น2ขีดเข้มเลยค่ะแม่