15 Các câu trả lời

ไข่ต้มสองฟองตอนเช้านะคะ นมถั่วเหลืองกะนมวัวสลับกันเช้าเย็น เเล้วก้กล้วยน้ำว้าก่อนนอนหนึ่งลูกคะ เน้นโปรตีนจ๊ะ เเล้วก้ทานให้ครบห้าหมู่นะคะ

นมแอนมัม/ไข่ต้มทุกวันบ้านนี้น้ำหนักแม่ขึ้น7โลแต่ลูกหนัก3552กรัม

แอนมันกลางวันเย็นเช้าดีน่างาดำค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เน้น นม, ไข่, ถั่ว, ผัก, ปลา, อาหารจำพวกโปรตีนค่ะ

เน้นอาหารที่เป็นโปรตีนค่ะแม่ นม ไข่ กล้วย

VIP Member

นม ไข่ กล้วย ยาที่หมอให้กินเป็นประจำค่ะ

เนื้อนมไข่ เน้นอาหารประเภทโปรตีนค่ะ

VIP Member

อาหารที่เป็นโปรตีน นม ไข่ค่ะ

ตับค่ะ ทานตับลงลูกหมด

ทานพวกเนื้อนมไข่ค่ะ

เน้นโปรตีนค่ะ