16 Các câu trả lời

ทางนี้ก็เป็นค่ะ แต่ไม่รอให้แตกขนาดนี้ จะเป็นแค่สีขาวๆ เพราะทาครีมทาเบบี้ออยตลอด ก็เลยเขี่ยๆเบาๆออกมาค่ะ จะเหมือนเราทำความสะอาดสะดือค่ะ

ปกติค่ะเเม่เเต่ห้ามเเกะนะคะเดี๋ยวมันจะหลุดเองบ้านนี่ก็เป็นกังวลจนปรึกษาหมอหมอห้ามให้เเกะหรือบีบนะคะ

ขอบคุณนะคะ ตกใจมากเลยค่ะ❤️❤️❤️

เป็นปกติค่ะ อาบน้ำทำความสะอาด ก็หลุดค่ะ ร่างกายกำลังสร้างต่อมน้ำนมค่ะ อีกหน่อยจะเป็นขาวๆค่ะ

ขอบคุณค่ะเเม่ ตกใจมากค่ะ

ท้องแล้วหัวนมดำปกติมากค่ะ อาจจะผิวแห้งเลยแตกลองทาครีมบำรุงดู

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ ตรงหัวนมจะเป็นสีขาวๆเหมือนกับสิวค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ลานนมก็ใหญ่และดำจนน่ากลัวอีกด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️

ปกติค่ะแม่คลอดแล้วก็กลับมาเหมือนเดิมบ้านนี้ก็เป็น

ขอบคุณนะคะ นอนไม่หลับตั้งเเต่เมื่อวานเเล้วค่ะขวัญเสียมาก

บ้านนี้ หัวนม ลานนมใหญ่และดำมากกกกกกกกกกกกกกก.

7 เดือนแล้วคะ

เป็นเหมือนกันค่ะลองทาครีมกันหัวนมแตกดูค่ะ

ของหนูเป็นสีแบบนี้และมีสีขาวๆตามด้วยค่ะ