22 Các câu trả lời

ขอพี่สาวเรา8เดือนค่ะกว่าจะมา ไม่ได้นวดไม่ได้บีบอะไรทั่งนั้นดื่มน้ำอุ่นเยอะๆเดียวก็มาค่ะ

คนแรกน้ำนมมาตอนคลอดตอนนี้ท้อง2 มาตั้งแต่ตั้งยังไม่ออกน้องเลยคะ ตอนนี้4เดือนกว่า

บ้านนี้มาตั้งแต่ 24 วีคค่ะตอนนี้ 29 วีคก็ยังไหลอยู่ ร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ

ทางนี้มาตอน5เดือนค่ะพอคลอดเเล้วน้ำนมมาเยอะจนพุ่งเลยค่ะกินปกติม่ด้บรุง

ยังไม่คลอดใครบอกให้ทำคะ คนท้องไม่ควรทำค่ะ หลังคลอดเข้าเต้าก็มีเอง

การที่น้ำนมมาก่อนคลอด คือเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

ค่อยโล่งอกหน่อยค่ะ

ลูกไอแม่กินน้ำแข็งมีผลกระทบกับลูกที่ดื่มนมแม่ไม่

ของเรา37w+3ยังไม่มีน้ำนมเลยค่ะผิดปกติมั้ยนั่นน

TapFluencer

เรามาหลังคลอดน้องได้1วันค่ะ

แม่บ้านนี้มาหลังคลอดค่ะ