6 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกขึ้น 16 โล ตอนนี้ 19+4 วีค น้ำหนักขึ้นแค่ 1 โลค่ะ แต่ซาวด์ล่าสุดตอน 16 วีคน้ำหนักน้องก็อยู่ในเกณฑ์อยู่ค่ะ ลุ้นตอน 20 วีคกว่าๆ หมอนัด หวังว่าน้ำหนักน้องจะไม่ตกเกณฑ์😅

เราท้องแรก น้ำหนักไม่ขึ้น แถมน้ำหนักลด7โล แต่ท้องใหญ่มากๆ หมอบอกน้ำหนักแม่ไม่มีผล *ให้โฟกัสที่น้ำหนักทารกในท้องให้ตามเกณฑ์เป็นพอ*

20wค่ะ..ท้อง2แล้วค่ะ..ก่อนตั้งครรภ์นํ้าหนัก53 ตอนนี้ลดมาเหลือ50..นํ้าหนักไม่ขึ้นเลยเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำลังท้องสองเหมือนกันค่ะ ท้องใหญ่กว่าท้องแรก แต่นน.แม่ไม่ขึ้นเลย ตอนนี้เพิ่งจะ 16w

บ้านนี้ท้องแรกค่ะ ตอนนี้ 18w ท้องป่องแต่ว่าน้ำหนักไม่ขึ้นเลย

เราท้องแรก23wก้ยังไม่ออกเรยคะ น้ำหนักก้พึ่งจะขึ้นมา2โล

Câu hỏi liên quan