18 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้พึ่งท้องเสียใป 2-3 วันที่ผ่านมาพึ่งดีขึ้นเองค่ะ แถมปั่นป่วนท้องสุดๆแต่ยังใม่คลอดเลยค่ะ อยากคลอดแล้วอึดอัดสุดๆตอนนี้

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนแรกตกใจมากปวดอึบ่อยผิดปกติ พอหาข้อมูลเจอคนเป็นเหมือนกันค่อยโล่งใจหน่อย

บ้านนี้เลยจ่าชอบท้องเสียบางทีก็เหมือนปวดพอไปนั่งก็ไม่ออก แต่เริ่มเลาแล้วค่ะ

บ้านนี้ก้อเปนค่ะก่อนคลอดท้องเสียค่ะตอนนี้น้องได้2เดือน11วันแล้วค่ะ

เป็นเผมือนกันค่ะ อึง่ายมาก. และก้อบ่อยมากจ้า

VIP Member

บ้านนี้ปวดท้องเสียคะ กินอะไรสักพักถ่ายออก

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ แถมเจ็บเชิงกรานหนักมาก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กินเสร็จปวดเลยก็มี!!

พึ่งจะมีอาการ2-3 วันที่ผ่านมาคะ

VIP Member

เป็นคะตอนใกล้คลอด