97 Các câu trả lời

VIP Member

35+1 เริ่มปวดท้องเกือบทุกคืนเลยคะ ตอนนี้ยังไม่ได้นอน น้องถีบแรงมากขึ้น

11พ. ยอยากแตกเหมือนกันจร้า จะลุกจะนั่งลำบากมากเลย อยากเจอหน้ามากๆ😊😊😊

35+6 อึดอัดท้องมาก เดินอุ้ยอ้ายนอนลำบากแค่กินก้อเหนื่อย อยากเจอเร็วๆ

13 พย แตกแล้วค่ะ เจ็บท้องมีมูกเลือด 8โมงครึ่ง 11โมบครึ่งคลอดเลย

กำหนด29 พ.ย ท้องปั้นบ่อยมาก อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ เดินไปมาลำบากมาก

บ้านนี้เจ็บหน่วงๆที่ท้องน้อยค่ะ เจ็บบ้างวัน

9พย.ค่ะ อาทิตย์หน้าหมอนัดกระตุ้นคลอด มีลุ่นจะออกก่อน ตอนนี้37+1

บ้านนี้ก็ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะอยากเจอแล้วเหมือนกันค่ะ

9พ.ย. เจ็บเตือนบ่อยแล้ว คุณหมอบอกไม่น่าจะเกินสิ้นเดือนนี้นะ55555

บ้านนี้29พ.ย เดินลำบากมาก ปวดฉี่ทั้งคืนเลยแม่ อยากแตกแล้ว

23 พ.ย ลุกลำบาก หิวเก่ง น้องน้ำหนัก 2500ซาวตอน33weeks หมอนัดอีก29นี้ค่ะ

Câu hỏi liên quan