45 Các câu trả lời

บ้านนี้เห่อมากค่ะแม่ลูกคนแรก ตาก็ยิ่งเห่อค่ะเพราะหลานคนแรกแล้วเป็นผู้ชายด้วย 😊 น้องพีท 4 เดือน 12 วันครับ ❤️

น้องภูผา 3เดือน 20 วันคับตอนนี้ในโทรศัพท์ของอิแม่มีแต่รูปลูกชายเป็นพันรูปเลยคับ

ไออุ่น2เดือน13วันจ้า(ลูกสาวคนแรก)เห่อมากรอน้องมานานเกือบ4ปี😊😊😊

มีคนที่สองก็ยังเห่ออยู่ค่ะ น้องต้นข้าว3เดือน28วัน

VIP Member

เห่อและหลงมากจ้า น้องน้ำหนาว 3 เดือน 16 วันจ้า

คลายร้อนจ้า น้องญาดา5เดือน21วันค่ะ

เด็กอ้นของบ้านนค่ะ 2 เดือน 15 วัน

บ้านนี้สุดเห่อค่ะ 6เดือน21วัน

น้องใบข้าว 2เดือน13วัน ค่ะ

จูจู​ 5​ เดือน​ 21​ วันครับ