2 Các câu trả lời

TapFluencer

กินนมแม่ กินกับเต้าล้วน รึว่า ใส่ขวดคะ ถ้ากินกับเต้า แม่น่าจะไปกินอะไรผิดมา แต่ถ้ากินกับขวดอาจจะไม่สะอาดมีเชื้อแบคทีเรียปนเปื้อนรึล้างไม่สะอาดก็เป็นได้ค่ะ ถ้าน้องร้องกวนงอแงตอนน้องจะอึน้องร้องบิด ควรพาน้องไปหาหมอนะแม่ ถ้ากินนมผงอันนี้แม่ก็สังเกตอาการน้องต่อไปด้วยนะคะ เพราะลูกของแม่บ้านนี้อึเป็นแบบนี้กินนมแม่ล้วนแต่กินกับขวดสรุปน้องลำไส้อักเสบค่ะ เป็นไปได้หลายสาเหตุฯ !!?

ใช่ค่ะเดี๋ยวจะค่อยๆให้ไปเองค่ะของเราหลังจากน้องออกมาจาก รพ หลังจากที่เป็นลำไส้อักเสบ ช่วง2-5วันแรกน้องถ่ายน้อยบ่อยขี้เหลวหลังจากนั้นก็ถ่ายเยอะกากเยอะและก็ปกติค่ะ

Super Mum

กดเบลอภาพด้วยนะคะ

ขอบคุนค่ะ🙏🏻

Câu hỏi liên quan