83 Các câu trả lời

บ้านนี้ 1 ตุลาคมน่าจะไม่ถึงค่ะเริ่มเตรียมของใกล้จะครบแล้วค่ะ

1 กันยาจ้า ลูกสาวค่ะ เตรียมของนิดหน่อย เอาที่จำเป็นต้องใช้จ้า

21กันยา ได้ลูกสาว ยังไม่เตรียมค่ะ จะเริ่มเตรียมเดือนหน้าค่ะ

19 กันยาคะ ยังไม่รู้เพศเหมือนกัน555 เตรียมของไปครึ่งทางแล้ว☺️

4ก.ย.คะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย😊ท้องแรกคะ บ้านนี้ผู้หญิงคะ👸

20กันยาคะ ลูกสาว ยังไม่เตรียมเลยคะ ว่าจะเตรียมเดือนสิงหาคะ

23 กันยา ค่ะ ยังไม่เตรียมอะไร ทางบ้านบอก ไกล้คลอดค่อยซื้อ

27 กันยาจ้า บ้านนี้ลูกสาว พอรู้เพศลูกก็ทะยอยซื้อแล้วจ้า

12กันยาจ้า ลูกสาว ของเริ่มซื้อเตรียมไว้เรื่อยๆเเล้วค่ะ

21 กันยา ว่าจะเตรียมสิงหา เพราะมีของพี่บางส่วนแล้วจร้า