5 Các câu trả lời

VIP Member

กำหนดคลอดไม่ได้แปลว่าจะคลอกวันนั้นเสมอไปอาจจะก่อนหน้านั้นหริอหลังนั้น2-3อาทิตย์ก้เป้นได้คะ บ้านนี้แม่กำหนดคลอด 16ก.พ ที่ผ่านมา แต่นางคลอดจิงวันที่6กพ. เกิดวันเดือนเดียวกันกับพ่อของนางเลย คงรักพ่อมากแหล่ะ ดูออก🤣

เราเกิด2ก.ย. แฟน8ก.ย. ลูกกำหนดคลอด22ก.ย.จ้า แม่เราก็เดือนกันยาค่ะ ถ้าจำไม่ผิดพ่อแม่แฟนก็น่าจะเกิดกันยาเหมือนกันค่ะ5555 โลกนี้มีแต่ความบังเอิญหรือโชคชะตาก็ไม่รู้นะคะ

เราเกิด 9 ก.พ พ่อเค้าเกิด 3 ก.พ กำหนดคลอดลูก 21 พ.ย ดูๆแล้ว วันเกิดแม่กับวันเกิดพ่อมารวมกัน แล้วสลับที่กัน เป็นวันเกิดลูกพอดี ก้อคงจะดี

พ่อเรา26กพ.เรา27กพ.แม่เรา14เมย.ทุกคนเกิดวันศุกร์หมด...ส่วนเราลูกกำหนดคลอดไม่เกิน11ตค.โน้น😂

ยินดีก้วยนะคะ กำหนดคลอดใกล้เคียงกันเลยค่ะ

ขอบคุณครับผม