66 Các câu trả lời

14กันยาค่ะ แต่ท้องยังไม่ค่อยออกเท่าไหร่เลย ท้องแรกท้องสาว หมอบอกว่าจะดูไม่ค่อยออกค่ะ

นี่ทีมกันยาจริงๆเหรอคะเนี่ยยย ท้องใหญ่มากเลยค่ะ ว้าววววว ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

Super Mum

สาวน้อยบ้านนี้ 1 ก.ย. ค่ะ แม่ตัวเล็กดูไม่ค่อยออกเท่าไหร่ ☺️

VIP Member

ทีมกย.ค่ะ ท้องยังออกไม่มากเลย คุณแม่ดูสมบูรณ์ดีนะคะ

เราว่าทองเราใหญ่แล้วนะ เห็นแม่ๆแล้วท้องเราเล็กเลย

แง บ้านนี้ 13 ก.ย. ท้องไม่ออกเลย เหมือนคนอ้วนคนนึง5555🤣

กลางเดือนกันยาค่าท้องใหย่อึดอัดมาก

21 กันยา ตอนนี้ยังไม่ทราบเพศเลยจ้า

VIP Member

22 กันยา ท้องออกหน่อยเดียวเองค่ะ

เธอ มีผู้ชายอยู่ในกลุ่มด้วยนะ

Câu hỏi liên quan