127 Các câu trả lời

กำหนด31ก.ค 25W5Dยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ ที่บ้านเค้าบอกรอใกล้ค่อยซื้อ ตอนนี้เริ่มอึดอัดหายใจไม่ออกแล้วค่ะ

บ้าน13 ก.คน้องยังดิ้นไม่เก่งเลยคะแล้วก้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยเพราะแนวสมุทรปราการปิดหมดคะ

บ้านนี้ 7 ก.ค. จ้า น้องดิ้นเก่งมาก ตั้งแต่ดึกๆ ไปยันเช้า กลางคืนนอนไม่ค่อยกลับเลยค่ะ 👼😊

21 ก.ค. คะ ดิ้นเก่งคะ ลูกสาว😘 แต่เริ่มมีอาการแพ้กลับมาอีกครั้งคะ ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้27วีค4วันคะ กลางคืนนอนไม่ค่อยได้เลยน้องดิ้นทั้งคืน คลอดกรกฎาคมเหมือนกันคะ

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะอึดอัดเหมือนกันค่ะกว่าจะนอนได้แต่ละคืน28wแล้วค่ะ

10กรกฎาดิ้นเก่งมากกินก้อแก่งกลางดึกยังลุกขึ้นมากินเลย555อัตรซาว์เป็นผู้หญิงของเรา

ท้อง2คะ 28+3 กำหนดคลอด 9ก.ค คะ ยังไม่ใด้เตียมอะไรเลยคะ ว่าจะทยอยซื้อสิ้นเดือนนี้คะ

บ้านนี้9กรกฎาคมดิ้นดีมากค่ะยังไม่ได้ซื้อของเลยค่ะตอนกลางคืนก็นอนไม่ค่อยหลับ

บ้านนี้ 27w กลางคืนนอนไม่หลับจิงๆคะ ตี 1 ตี 2 ตายังใสแจ่ว ไม่มีอาการง่วงนอนเลยคะ😟😟

Câu hỏi liên quan