89 Các câu trả lời

TapFluencer

ยังค่ะ 39+3 ลูกสาวยังเงียบมาก กระตุ้นคลอดแล้วหนึ่งครั้ง ยังเงียบค่ะ

ขนาดแม่ยังเงียบ นี่ไม่มีเสียงเลย555

VIP Member

บ้านนี้ 17 ก.ค เจ็บเตือนมาหลายวันแล้ว ไม่ยอมออกมาสักที ลูกชายจ้า

นี่ก่เตือนมา2อาทิตแล้ว ยังไม่มีวี่แววเลย

บ้านนี้19ก.ค ยังเงียบกริ๊บยุเลยคะแม่ แม่อยากแตกมากอึดอัดไปหมด

ไม่ต่างกันเลยแม่

ของแม่บ้านนี้ นัดผ่า 23 ค่ะ ไม่มีวี่แววเหมือนกันจ้าเงียบมาก

บ้านนี้ก็ปวดท้องนิดๆปั้นๆคลายๆค่ะ นับวันรอเหมือนกันค่ะ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ เจบเตือนบ่อยมากแต่ยังไม่มีวี่แววที่จะออก

กำหนดวันนี้คะ เงียบกริบ พรุ่นี้เช้ามีนัดกับคุณหมอจ้า

กำหนด29มีเจ็บเตือนแต่น้องไม่ยอมออกมาเจอหน้าแม่ เห้อออ

22 กค คร้าายังไม่มีอะไรเคลื่อนไหวเลย อยากเหนน่าแล้ว

กำหนด 24 ก.ค. ค่ะเห็นคนอื่นคลอดแล้ว อยากคลอดบ้าง 😢

Câu hỏi liên quan