38 Các câu trả lời

37+2จ้า มีมูกเหนียวใสมั่งขาวมั่งออกทุกวันเรย แต่ยังไม่แตกเรยอ่ะ😆

ขอให้คลอดง่ายๆ แตกเร็วๆนะค่ะ

39+5แล้วยังไม่คลอดเลยไม่เจ็บท้องเลยอยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆ ให้แตกเร็วๆนะค่ะ

แนะนำ สัปปะรดเด้อจ้าแม่ ทางนี้ กินได้ 2 วัน คลอดโล้ดด 🤣

กินเหมือนกันคะเงียบมาก😆😆

39w แล้วเหมือนกันค่ะ ยังไม่แตกเลย อยากแตกมากๆเลยค่ะ

อยากแตกเหมือนกันค่ะ

แม่ลองนั่งท่าผีเสื้อ หรือให้คุณพ่อช่วยดูน่ะค่ะ

ให้คุนพ่อช่วยแร้วบ้างแร้วค่ะ นั่งถ้าผีเสื้อแม่ผึ้งเริ่มทำ แม่อยากแตกไม่ไหวแร้ว

บ้านนี้38+2ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด 17 มิ.ย. แต่หมอนัดกระตุ้น 11 มิ.ย. นี้จ้า

อ่อค่ะ

39w+2 กำหนด14มิ.ย อยากแตกแล้วค่ะ แต่ยังเงียบอยู่เลย

แตกเร็วๆนะค่ะ

บ้านนี้14มิ.ย ยังเงียบอยู่เลยค่ะอยากแตกแล้วค่ะ

แม่บ้านนี่อยากแตกแล้วเหมือนกัน

บ้านนี้ก็ทีม​ มิ.ย.​ 38+5​ แล้วค่ะ​ เงียบกริบ

เหมือนกันเลยค่ะ เงียบมาก

Câu hỏi liên quan