69 Các câu trả lời

19+3 ขึ้นมา 1.5 กก. ค่า ช่วงก่อนแพ้หนัก กินไรไม่ลง น้ำหนักลงไปกว่าตอนออกกำลังลดหุ่นอีก 🤣 รอไปพบคุณหมอตามนัดอาทิดหน้า จะได้รู้เพศเจ้าบี๋แล้ว

บ้านนี้ได้19+5 ขึ้นมา1โล กว่า ครรณ์แฝด แต่น้องน้ำหนักตามเกณ์ ช่วงแรกแม่แพ้ท้องหนักมากน้ำหนักไม่ขึ้น ก่อนท้อง67.6 ตอนนี้พึ่ง68.5ค่ะ

31+5ขึ้นมา 9 กก.น้ำหนักลูกยังไม่รู้เลยค่ะเพราะแม่น้ำหนักลดลงกินเท่าไหร่ก็ไม่เพิ่มบำรุงแล้วบำรุงอีก

12w.ขึ้นมา3โลแล้วค่ะ ตราชั่งที่บ้านคงพังแน่ๆ ชั่งที่บ้านแบบนึง ชั่งที่หมออีกแบบนึง 😂😜

17+6​ แม่น้ำหนัก​ไม่ขึ้น​ แต่น้องน้ำหนัก​เกินมา22กรัม​ คุณ​หมอบอกตามเกณฑ์​ปกติ​ค่ะ​

36+2 Week ขึ้นมา 6 โลแล้ว เย้ๆ ก่อนหน้านี้ไม่ขึ้นเลย มีขึ้นแล้วก็ลด น้อง นน.ตามเกณฑ์ ค่ะ

ขึ้น6โลให้คุมน้ำหนัก ฉันขึ้นมา20โลภายในไม่กี่เดือนคุณหมอบอกไม่เป็นอะไร 55

บ้านนี้ 19w3d นน.ยังไม่ขึ้นสักขีดเลยค่ะ กินปกติ ไม่แพ้ แต่ลูก นน ตามเกณฑ์ดี

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องจนถึง 20 week ขึ้นมา 6 กก.ค่ะ เฉลี่ยไม่เกิน 2 กก.ต่อเดือนค่ะ

บ้านนี้ 28+5 weeks น้ำหนักขึ้นมา 8.5 กิโล คุณหมอบอกน้ำหนักแม่ขึ้นในเกณฑ์ปกติ

Câu hỏi liên quan