53 Các câu trả lời

บ้านนี้3กันยา ยังไม่เห็นเพศเลยค่ะน้องคว่ำหน้า แม่อยากได้ลูกสาว #ท้องแรก

บ้านนี้น้องถ่างขาคว่ำหน้าเหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด 11 กันยายน นัดอีกที่ 26 เมษายน รอลุ้นแอบในใจอยากได้ลูกสาว 🥰🥰

ลุ้นนด้วย 🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด 5 กันยายนจ้า ยังไม่รู้เพศลูกเลยจ้า ยินดีด้วยนะคะ🥰

ขอให้รู้เพศไวๆนะคะ

25กันยาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย อยากได้ลูกชาย ท้องสองค่ะ ได้ลูกสาวคนแรก

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้21สัปดายังไปรู้เพศเลยน้องน้ำหนัก375กรัม อยากรู้เพศเร็วๆจัง

ภาวนาให้น้องอ้าขาเลยค่ะ 555

นัดผ่าคลอด11กันยาเหมือนกันคะ แต่น่าจะรู้เพศเดือนพฤษภาคมนี้ค่ะ

ยินดีด้วยนะค้า

VIP Member

12กันยาค่ะ หมอนัดซาววันที่12นี้ค่ะ ตื่นเตเนลุ้นมากอยากได้เพศหญิง

ขอให้ได้จ้า

บ้านนี้9กันยายังไม่รู้เพศลูกเลยค้า ยินดีด้วยนะคะที่ได้ลูกสาว

ขอบคุณค่า

กำหนดคลอด17 กันยายนค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ แม่อยากรู้เพศลูกมากๆๆ

หมอนัดอีกครั้งวันที่ 7 เมษายน ค่ะ รอลุ้น🥰

รอลุ้นไปซาววันที่4นี้ค่าคุณพ่อยากได้ลูกสาว กำหนด7ก.ย.

รอลุ้นน