34 Các câu trả lời

พุงคุณแม่เอง รึป่าวค่ะ ของเรา3เดือน ยังไม่ออกเลย ออกก็5-6 เดือนเอง ในรูป อีกสัปดาห์ก็6เดือนแล้วค่ะ น้องดิ้นเก่งมากค่ะ แค่6เดือน จุกน้ำตาไหลบางที

VIP Member

* น่าจะของแม่นะคร้าบ ช่วงก่อน3เดือนน้องยังไม่ถึง5เซ็นเลยค่ะแม่ บ้านนี้พุ่งตอน6เดือนคร้าบ แล้วแต่สรีระด้วยค่ะ

พุงจ้าแม่ เหมือนเราตอนนั้นเลย อิอิ ตอนนี้จะเข้า 6 เดือนท้องเริ่มออก ขึ้นรถเม มีคนลุกละ 😅😅😅😅😅

พุงค่ะแม่ เดือนกว่ายังไม่ออกค่ะ มดลูกยังอยู่ต่ำนิดเดียวเองค่ะ แต่ยินดีด้วยนะค่ะ

เราท้องแรกเพิ่มเริ่มออกตอน 4 เดือนเองจ้า 1 เดือนกว่าน้องเท่าเมล็ดถั่วอยู่เลย 5555

มันเปนไขมันหน้าท้องของแม่ท้องเฉยๆคร้าน้องยังไม่เปนตัวคนเลยค่ะ 1เดือน

7เดือนยังออกแค่นี้เลยค่ะ​ ท้องแรก​ 😍 เจ้าตัวน้อยก็ดิ้นเก่ง​ 👼😘

VIP Member

พุงแม่ล้วนๆเลยคะ เดือนกว่าน้องยังตัวนิดเดียวอยู่เลยคะ

อาจจะเป็เพราะมีลมในท้องเยอะเลยพุงป่องๆค่ะ เราก็เป็น

เดือนกว่าบางคนยังไม่เห็นตัวน้องเลยนะแม่ น่าจะพุงจ้า

Câu hỏi liên quan