32 Các câu trả lời

5 เดือน 7 กก. เหมือนกันค่ะ ท้องแรก ก่อนท้องก็มีหน้าท้องหนาๆ หน่อย ยิ่งท้องยิ่งออกเยอะเลย บางคน ท้อง7 เดือนยังไม่เท่าเราเลย ไม่เคย แพ้อะไรเลย ไตรมาสแรกขึ้นเดือนละโลค่ะ

เราขึ้นประมาณ2 โลค่ะ ช่วงแรกแพ้ท้องมากน้ำหนักลดไป3โลเลยค่ะ

น้ำหนักเขาขึ้นๆลงๆค่ะ ต้องทำไงค่ะกินยังไงก็ลงๆขึ้นๆค่ะ

22วีค นน.ขึ้นมา 3โลค่ะ ปกติดีค่ะ ลูกโตเกินเกรณ์ไป1วีคค่ะ

5 เดือนขึ้นมา 3 โลคะ ท้องแรก ไม่แพ้ท้องเลย

3-4กก.ค่ะ เพราะช่วงแรกแพ้ท้องหนักมากค่ะ

บ้านนี้ตอน5เดือนน้ำหนักขึ้น2.5โลค่ะ

บ้านนี้9โลเลยค่ะไม่มีอาการแพ้เลย

บ้านนี้ไม่ขึ้นเรยจ้า ลงลูกหมด😄

แม่บ้านนี้ 5 เดือนขึ้นมา10โลจ้า

Câu hỏi liên quan