50 Các câu trả lời

ถ้าเราไห้หมอเร่งไห้ได้มั้ยคะ ของเราฝาก รพ.รัฐค่ะ ไม่อยากรอแล้ว 38+5วีคค่ะ เจ้บเตือนทุกวัน ทรมานมากค่ะแม่ๆ

บ้านนี้ก็เจ็บเตือนทุกวันคะ

38+4 ยังเงียบยุ้เรยจ้า แต่มีอาการเจ้บเตือนแร้ว อยากแตกมากก ตอนนี้บวมสุดๆ เท้ามือแขนขา บวมหมดเรยค่ะ

รอได้ถึง 41วีค ถ้ายังไม่คลอด หมอจะเร่งคลอด ไม่ก็ผ่าคลอด ถ้าถึง42วีค รกจะเสื่อม น้องอาจไม่อยู่ได้จ้า

21นี้หมอนัดอีกครั้งคะไม่แน่ใจว่านัดผ่ามั้ยคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 มกราคม. แต่ตอนนี้ยังไม่แตก หมอนัดอีกทีวันที่20 อยากแตกแล้ว. อยากเจอหน้าแล้ว. 👶

บ้านนี้40วีคหมอนัด20ม.คตรวจปากมดลูกไม่รู้จะเอาไงต่อรอคำตอบจากหมออย่างเด่วค่ะลุ้นๆค่ะแม่

แม่บ้านนี้21นี้ หมอนัดซาว ว่าน้องกลับหัวยัง ถ้าไม่กลับอาจจะได้ผ่าเหมือนกันจ้า รอลุ้น

21นี้หมอนัดเหมือนกันจร้า

บ้านี้วันอังคารก็40​+3แล้ว​ยัง​ไม่​มี​อาการ​อะไร​เลย​หมอจะเร่ง​ให้​ป่าว​ก็ไม่รุ้ค่ะ

ต้องอยู่ที่คุณหมอคะแม่ว่าจะใช้ยาเร่งคลอดให้มั้ย

บ้านนี้ก็กำหนด16มกราค่ะเกินมา3วันแล้ว วันที่20ถ้าไม่แตกหมนัดไปกะตุ้นค่ะ

บ้านนี้21คะหมอนัด

บ้านนี้กำหนด17 ม.ค แต่ยังไม่แตก หมอนัดอีกที24 ม.คเลย อยากคลอดมากเลย

ยังไม่แตกเหมือนกันค้ะหมอนัด21มกราเหมือนกันแต่ไม่รุ้จะยังไงต่อ

21นี้บ้านนี้หมอก้นัดจร้

Câu hỏi liên quan