50 Các câu trả lời

37+4 เจ็บหนวงๆเสียวๆลุกขึ้นนั่งก็เจ็บค่ะเจ็บติดๆกันเรยค่ะลูกก็ดิ้นแรงไม่รู้ว่าจะไปรอผ่าคลอดได้เรยป่าวค่ะ

36+5 เริ่มมีเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ มีอาการท้องปั้นท้องแข็งบ้าง คุณหมอตรวจปากมดลูกให้ยังไม่เปิดค่ะ กำหนด9ตุลา

เจ็บเตือนอาการเป็นแบบไหนค่ะบ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยอยากแตกมาก

36+4 สบายๆมาก มีแค่หาท่านอนที่ถนัดๆอย่างเดียวเองค่ะ 5555 มีแต่คนทักว่า เดินเหมือนคนพึ่งท้องได้แค่ 6-7 เดือน 😆

VIP Member

34+1ค่ะ เปนเหมือนกันปวดร้าวลงจิมิปวดขาหนีบหายใจไม่ค่อยสะดวกนอนต้องพิกไปะพิกมาเข้าห้องน้ำบ่อยมากค่ะ

36+1 ยังเงียบเช่นกัน ปวดจิมิและขาสุดๆค่ะ โดยเฉพาะกลางคืนเวลาลุกเข้าห้องน้ำ รอลุ้นให้แตกไวๆอยู่ค่ะ😂

เท่ากันเลยจ้า

03 ตุลา ปวดท้องเตือนยุบ่อยๆ ท้องเเข้งเวลาทานข้าวเสร้จ อยากเเตกเเล้วจ้า ปวดร้าวปวดหน่วงจิมิ

เหมือนกันค่ะ ปวดร้าวจิมิ สุดๆ อยากแตกมาก

VIP Member

กำหนด 23ตุลา ตอนนี้เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ ท้องแข็ง ปวดท้องน้อย เหมือนจะเป็นประจำเดือน 😀😀😀

เหมือนกันเลยค่ะ

37 week อาการเดียวกันค่ะ ปวดหลัง ปวดลงจิมิ ลูกดิ้นแรง กลางคืนนอนไม่หลับค่ะ กำหนดคลอด7ตุลา

ขอบคุณค่ะ อยากเห็นหน้าลูกไวๆจัง

VIP Member

37+5เหมือนกันเลยคะเป็นทุกอย่างเหมือนกัน ยิ่งท้องเเก่ยิ่งนอนไม่ค่อยหลับ

รอลุ้นจ้า จะแตกเมื่อไหร่ ตื่นเต้นมาก

37w4d อาการเดียวกันทุกอย่างเลยค่ะ แต่บ้านนี้ท้องปั้นบ่อย ได้แอดมิทตอน 36w3d

ปวดร้าวตั้งแต่ได้ 2 เดือนครึ่งค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งทรมาน😂

Câu hỏi liên quan