26 Các câu trả lời

บ้านนี้35+6กำหนดครอด21กุมภา ท้องแรก นอนคะแคงก้อปวดหลัง ท้องโตยิ่งลำบากเวลาก้ม นั่งนานๆไม่ได้เข็ดไปหมด ถ่ายบ่อยถ่ายทุกวันเลย อาหารก็กินได้เยอะบางกินน้อยบ้าง เวลาเดินรุ้สึกบวมที่เท้า แต่ก็ทนเพื่อเจ้าตัวน้อย😍

TapFluencer

บ้านนี้ 36+5 week มีอาการปวดหลัง ปวดเอว เจ็บหัวหน่าวและอุ้งเชิงกราน เวลเดินจะเดินไกลไม่ได้เดินนิดเดียก็ปวดขาแล้วแถมเหนื่อยด้วย ยิ่งวันนี้มีอาการปวดท้องน้อยเหมือนปวดประจำเดือนเลยค่ะ แถมยังมีอาการท้องผูกอีกด้วย

บ้านนี้35+1 ค่ะ เริ่มมีปวดท้องเหมือนเป็นประจำเดือนบ้างแล้ว ปวดหลัง ปวดง่ามขาลุกจะไม่ไหว ถ้าไม่มีอะไรให้ยันขึ้นรึไม่มีคนช่วยดึงคือลุกไม่ขึ้นเลยค่าา กำหนด26กุมภา

ลุกไม่ขึ้นเป็นเหมือนกันค่ะต้องให้พ่อคอยดึงตลอดเลย555

บ้านนี้ 37 สัปดาห์มีตกขาวเวลากลางคืนจะเจ็บหน่วงท้องมาก ท้องแข็งบางช่วงประมาณ 1 ชั่วโมงเป็น 1 ครั้ง เจ็บอุ้งเชิงกราน เวลานอนลำบากมาก เจ็บสะดือ

37+1wค่ะ ปวดหน่วงมากเวลาเดินยิ่งปวดมากกกร้าวลงจิมิ ท้องปั้นบ่อย มีตกขาวด้วย เวลานอนพลิกตัวลำบากมากเจ็บขาหนีบอยากจะแตกแล้วว😝

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ 38 week กำหนด 6กุมภา จ้า ท้องเเข็งบ่อยมาก มีเจ็บเตือนเเล้ว ปัสสาวะหมดไม่สุด ปวดหลังเหมือนจะหักเลยคะคุณเเม่🥹

บ้านนี้35w6d..กำหนด21กุมภาค่ะ มีอาการปวดบั่นท้าย ท้องแข็งบ่อย มีตกขาว ตาพร่ามัว..เจ็บหน่วงที่ใต้สะดือบ่อยมากค่ะ

บ้านนี้ 37+4 ค่ะ ปวดสารพัดเหมือนกันค่ะ กลางคืนตื่นเข้าห้องน้ำบ่อย ปวดหน่วงเชิงกรานจนจะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ😅

Super Mum

36+3 ค่ะ ปวดหลังเป็นหลักเลยค่ะแม่ ท้องแข็งเพราะน้องดิ้นกับโก่งตัวบ่อย นั่งไม่อยากจะลุกเลยค่ะ 😂😂😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะตอนนี้ปวดจี๊ดๆบ่อยๆ แต่ยังไม่กล้าลางานกลัวอีกนาน

Câu hỏi liên quan