16 Các câu trả lời

เตรียมตั้งแต่ 35 แล้วค่ะตอนนี้ 35 + 6ใส่ถุงซิปแยกเป็นเซตๆแล้วจัดใส่ตะกร้าเรียบร้อยแล้วค่ะเพราะว่าถ้านานกว่านี้จะไม่ไหวแค่นี้ก็เดินไม่ไหวแล้วค่ะพ่อน้องก็ทำงานไม่ค่อยมีเวลาช่วยเลยค่ะ

รีบๆเตรียมนะคะแม่ ไม่มีอะไรแน่นอนค่ะ ถ้าเจ็บท้องจะได้แบกของไป รพ เลยค่ะ หลังออกมาก็จะได้มีของเตรียมให้น้องใช้ได้เลย

เริ่มซักได้แล้วค่ะ บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน33-34วีคค่ะ ตอนนี้36+5 รอหิ้วทุกวินาทีเลยค่ะ อยากคลอดแล้วค่า✌️🥰

ยังไม่ซักเหมือนกันพึ่งจะสั่งน้ำยาซักผ้าไปเองเพราะจะสั่งก่อนหน้านี้ไม่มีคนรับ

บ้านนี้35+2 ยังเหมือนกันค่ะ แต่จะรีบเตรียมเพราะลุกนั่งลำบากขึ้นมากเลย

บ้านนี้ซักตั้งแต่24วีคเลยค่ะ เพราะทะยอยซื้อของ แล้วก้ซักเก้บไว้ค่ะ

เริ่มซักได้เลยแม่ บ้านนี้ 35+2ซักเรียบร้อยแล้วค่าาา เผื่อฉุกเฉินน✨

ตั้งเเต่34คะ555เเต่ซักเก้บใยังไม่ได้เตรียมใว้คะตอน36เเล้วคะ

รีบเตรียมเลยคะแม่ บ้านนี้ก็35 ซักที่แทบไม่ไหวแล้ว

ซักเลยค่า ท้องยิ่งแก่ ยิ่งเหนื่อย ด้วยความหวังดี

Câu hỏi liên quan