21 Các câu trả lời

VIP Member

เพิ่งได้3เดือน1วันค่ะ ฉีดวัคซีนเข็มแรกตอน2เดือน18วัน นน.4โล8 นน.น้อยไปมั้ยคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าทำอย่างไรให้เด็กจ้ำม่ำกว่านี้ ทานนมแม่ค่ะ นมแม่ก้อม่ค่อยจะไหลแล้วค่ะ

แต่ก่อนเคยปั้มให้ลูกกินขวด ลูกไม่ยอมกินเลยค่ะ เอาใส่ปากก้อจะบ้วนออกตลอด นมจะมีกลิ่นหื่นหน่อยๆค่ะ. ช่วงนี้ก้อเลยให้เข้าเต้าอย่างเดียวค่ะ

VIP Member

ของเรา 1 เดือนน้ำหนัก 5.2kg แล้ว นมแม่ล้วนค่ะ สงสัยจะได้ตามไปเร็วๆนี้ 555

VIP Member

นมผง2วันกล่องคร๊าา🤣🤣 หมอยังตกใจเลย

3เดือน25วัน ยังไม่ได้ชั่งเลยค่าา

3เดือน11วัน​ 6โลกว่าค่ะ​ นมแม่ล้วน

บ้านนี้3กลับ27วัน7กิโลจ้า

3เดือน​27​วัน​7.5​กก​ค่ะ​

3เดือน21วัน​ 7โลกว่าจร้า

3เดือน​6วัน​แล้ว​ค่ะ​

3เดือน22วัน หนัก10โล

สุดยอด

Câu hỏi liên quan