83 Các câu trả lời

6 ธันวา ขึ้นมา12แล้วค่ะเวลานอนลูกดิ้นแรงมากนอนไม่ค่อยหลับ

ดีจังเลยค่ะ ดิ้นแรง หนูต้องแข็งแรงมากๆเลยลูก

20ธันวาค่ะ แม่หนักขึ้น8โลแล้วปวดขาปวดไปหมดทั่วตัวเลยค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ อีก2เดือนกว่าๆ ฮึบๆ ✌️✌️

กำหนดคลอด 17 ธ.ค.64 นน.แม่ขึ้นมา 5 กก. นน.ลูก 1 กก. ซาวน์ตอน 26 วีค 😊

นน.น้องดีจังเลยลูก 😍😍

บ้านนี้19ธันวา64 ท้องแรก เบบี๋ นน.1,219g 28w6d#ธีมลูกสาว👼🧸❤️🌈

20 ธันวา เหมือนกันค่ะ เริ่มอึดอัดหน้าท้องมาก#ลูกคนแรก

ขึ้นมา 10 โลเหมือนกันค่ะ จาก 60 โล มา 70 โล แล้ว

15ธันวาจ้า นํ้าหนักแม่ขึ้นแค่6โลเองท้องแรกด้วยค่ะ

น้อยเหมือนกันค่ะคุณแม่ 4โลเองง แต่คุณหมอแอบชมนะคะ ขึ้นเยอะไปจะค้างที่แม่เอาค่ะ 5555 ✌️✌️

12 ธันวาคมค่ะ 30+5 ปวดหน่วงมากค่ะ ปวดจิมิกด้วยค่ะ

26 ธ.ค.ค่ะ ท้องแรกไม่ใหญ่มากแต่ขึ้นมาจะ10โลแล้วค่ะ555

สุดมากค่ะแม่ รอหย่านมค่อยลดกันจ้าแม่ 😂

ผช.ค่ะ กำหนดคลอดธันวาเหมือนกันค่ะ ดิ้นเก่งมาก🥰

หล่อมากเลยครับลูก ❤️

ธันวาเหมือนกันค่ะ28wรู้สึกเริ่มเหนื่อยแล้วค่ะ

จริงค่ะแม่ บางทีไม่ได้ทำอะไรเลย รู้สึกเหนื่อยแล้วว 😅

Câu hỏi liên quan