15 Các câu trả lời

แล้วแต่คนค่ะบางคนหน้าท้องบางก็จะรู้สึกก่อน 20วีค อย่างเรามีพุงหน้าท้องหนา 20 วีคต้น ๆ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ถ้าน้องดิ้นเราจะรู้สึกยังไงคะ แยกไม่ออกเลยค่ะเพราะเหมือนเส้นกระตุกด้วยบ่อยๆ

บ้านเริ่มรู้สึกตอน16วีค ค่ะ ตอนนี้ 17 วีค+4 แล้ว เริ่มแรงขึ้นแล้วค่ะ 🥰🥰

ใช่ค่ะ ตอนนี้18วีค แล้ว ดิ้นเก่งมาก ทั้งวันเลย

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตอน16วีคค่ะ รู้สึกดึ้บๆเวลาทานข้าว

ท้องแรก16วีคค่าแม่ ยังรู้สึกแค่ตอดๆเบาๆค่า ชอบดิ้นตอนเช้า กับตอนได้ยินเสียงแม่จ้า 👶❤️

บ้านนี้ 17w ตัวเล็กตอด ชัดมากค่ะ แต่ท้องไม่ใหญ่

15+6ค่ะท้องแรก ตอนนี้18+3 จุกมากๆดิ้นบ่อยเกิน

ทางนี้ 17 วีค .. รู้สึกบ้างแล้วค่าาา ^_^

น่าจะขึ้นยุที่หน้าท้องนะคะ เราท้องหนา อาจจะยังไม่รู้สึก รอต่อไปค่ะ

บ้านนี้ท้อง2 14wรู้สึกได้แล้วค่ะ

เราก็หน้าท้องหนานะอ้วนด้วย ยิ่งช่วงประมาณตี 3 ถึงตี 5 รู้สึกเหมือนมีอะไรมาตอดตุ๊บๆ บ่อยมาก แต่ไม่ถึงกับดิ้นแรงมากจ้า

เราท้องสองรู้สึกตอน14กว่าๆค่ะ

ของหนูรู้ว่าน้องตอดตอน12วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan