53 Các câu trả lời

ตอน 24w อ่ะค่ะ โดยประมาณน่ะค่ะ บ้านนี้รู้ตอนคุณหมอซาวให้ครั้งแรกเลยค่ะ ช่วงนี้ละค่ะ อีกอย่างก็แล้วแต่คุณหมอด้วยละค่ะ ว่าจะซาวบ่อยหรือป่าว ถ้าบ่อยก็ประมาณ ครั้งที่ 2 3 ของการซาวอ่ะค่ะถึงจะรู้ แต่ละที่ไม่เหมือนกันน่ะค่ะ ถ้าใจร้อนอยากรู้เองก็คลีนิคอ่ะค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ท้องนี้ รู้เพศตอนอัลตร้าซาวด์ 19 สัปดาห์ และคอนเฟิร์มอีกครั้งจากผลเจาะน้ำคร่ำ 21 สัปดาห์ ค่ะ

เจาะเลือดคัดกรองดาวน์ซินโดรมแล้ว มีความเสี่ยงสูงค่ะ เลยได้เจาะน้ำคร่ำ เพื่อตรวจซ้ำ

บ้านนี้22วีคค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยถามหมอหมอบอกว่าน้องยังเล็กอยู่ยังไม่รู้เพศค่ะ รออีก3สัปดาห์ถึงจะรู้

บ้านนี้รู้ตั้งแต่14Wค่ะ อัลตร้าซาวด์ปกติ แต่น้องโชว์ไข่ได้จัดเจนแบบไม่ต้องลุ้นกันเลยค่ะ

บ้านนี้24w4dซาวออกมาดูไม่ออกเพราะหนีบรอผลน้ำคร่ำวันที่10ส.ค ทีเดียวเลยค่ะ

เราตอน 20สัปดา เราถามหมอที่นัดอัลต้าซาวด์ ได้เพศหญิงค่ะ #ท้องเเรก

บ้านนี้30+5แล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องหนีบไว้ สงสัยต้องลุ้นค่ะ

😁😁😁

บ้านนี้รู้ตอนคลอดเลยค่ะ เพราะทุกครั้งที่ซาวด์หมอบอกเห็นไม่ชัด

รู้เพศตอน 16 วีคค่ะ แบบเห็นชัดเจน เจาะเลือดตรวจนิฟรู้ตอน 12 วีค ค่ะ

แล้วแต่คนนะคะจะพบช้าพบเร็ว บางคนตั้งแต่ 13วีคก็เห็นแล้วก็มีค่ะ