94 Các câu trả lời

เคยเป็นค่ะ ช่วงแพ้เหม็นข้าวมาก พอเข้า 3เดือนหายแพ้ก็ไม่เหม็นแล้วค่ะ

แพ้หนักเหมือนกันคะ แต่ตอนนี้10วีคแล้วเริ่มที่จะหายเเล้วคะสู้ๆนะคะ

ไม่ต่างกันเลยค่ะแม่ จะกลืนอะไรแต่ละคำจนกว่าจะลงคอทรมานมากค่ะ

เป็นเหมือนกันเลย แพ้อยู่4เดือน ช่วงนั้นกินได้แค่ก๋วยเตี๋ยวค่ะ

บ้านนี้ตอน8-10wที่สุดเรยค่ะ พอเข้า11wไม่มีแพ้แร้วค่ะ ตอนนี้12+4weekจ้า

VIP Member

เป็นเรื่องปกติของคนท้องจ้าแม่ เดี๋ยวก็ค่อยๆหายเองค่ะคุณแม่

บ้านนี้จะเหม็นอาหารประเภทตุ๋นค่ะ ทั้งๆที่ก่อนท้องชอบกินมาก

เป็นกำลังใจให้นะคะ บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้อะไรเลยจนคลอดค่ะ

เราเป็นตั้งแต่ 5W นิดๆ พรุ่งนี้ครบ 15W อาการยังมีอาการอยู่เลย

แพ้เหมือนกันจ้าของที่เคยกินได้กลับกลายเป้นกินไม่ได้เรย