15 Các câu trả lời

12w เอง แม่ใจเย็นจ้า ช่วง 5 หรือ 6 เดือนขึ้นไป รับรองพุ่งจน ฉุดไม่อยุ่ น้องจะเริ่มโตเร็ว บ้านนี้ มาขึ้น ตอนเดือน ที่ 4 จะ 5 ขึ้นมา 7 โล ในเดือนเดียว 😛😛😛😛

ตอนนี้ 15 วีคขึ้นแค่สองโล ตอนท้อง2ผุ้ชายเหมือนกันน้ำหนักขึ้นไม่เยอะแถมยังลดลงด้วยค่ะช่วงใกล้คลอดแต่ลูกน้ำหนักขึ้นทุกเดือนค่ะ คลอดมา 3.5 ค่ะ

บ้านนี้ท้อง2น้ำหนักขึ้นตอนเกือบ6เดือนค่ะ ก่อนหน้านั้นลงไป11โลค่ะ มันคือเรื่องปกติค่ะ

1-3 เดือน แรก น้ำหนักไม่ควรขึ้น ปกติแล้วค่ะ 4-6 เดือน ควรขึ้น 6 kg 7-9 เดือน ควรขึ้น 6 kg

ปกติค่ะ ไตรมาส 1-2 บ้านนี้ไม่ขึ้นพอเข้าไตรมาสที่ 3 เอาไม่อยู่เลยค่ะตัวจะแตก

ปกติค่ะ หมอบอกว่าเรื่องน้ำหนักช่วง 3 เดือนแรกไม่มีผลอะไร หมอยังไม่ดูค่ะ

บ้านนี้4เดือนแล้วน้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยจ้าลดไป4โล

บำรุงลูก4เดือนขึ้นไปน่ะ ไม่งั้นจะลงแม่หมด

VIP Member

12วีค ขึ้นมา3โลแล้วค่ะ ไม่แพ้ มีแต่อยากกิน

VIP Member

ไม่ค่ะ แม่ต้องเข้าใจน้องค่อยๆกินนะคะ

Câu hỏi liên quan