14 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแต่ของเค้าเด็กไม่มีคลื่นหัวใจหมอบอกอาจะเสียในท้องคิดอยู่อาจจะมีหวังลูกหน้าจะอยู่😢

สู้ๆน่ะค่ะ #นี้ก็รออีก2เดือนรอว่าจะมีหัวใจเด็กไหมตอนนี้กล้วมาก

บ้านนี้ไปฝากครรภ์ครั้งแรกที่ศิริราชหมอซาวด์ให้ได้7wได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะเห็นหัวใจลูกเต้นด้วย

ได้เห็นน้องและได้ยินเสียงหัวใจตอน 7+5 ค่ะ ถ้า9 วีคยังไม่ได้ยินลองเปลี่ยนหมอก็ได้นะคะ

ของเรา6w6dซาวครั้งแรกเห็นเด็กแล้วก็ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ แม่ลองเปลี่ยนที่ซาวดูไหมคะ

ซาวเจอน้องตอน 8w 1 d ค่ะ เห็นหัวใจเต้นแล้วค่ะ หรือแม่ลองเปลี่ยน รพ อีกทีก็ได้ค่ะ

6w4d ค่ะ เจอตัวและเสียงหัวใจ ยังไงก็รออีกหน่อยนะคะ น้องอาจจะตัวเล็กอยู่

Super Mum

บ้านนี้ได้ยินหัวใจน้องตอน 8w2d ค่ะ คุณแม่ลองเปลี่ยนคุณหมอดูนะคะ

ของเรา 9 w เห็นลูกกับการเต้นหัวใจเขาแล้ว แม่สู้ๆน๊า

ไปฝากครั้งแรก 7w ก้ได้ยินเสียงเลยค่ะ #ท้องแรก

เห็นตัวพร้อมได้ยินเสียงหัวใจตอน 6wk

แต่นี่ 9สัปดาห์ แล้วยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจเลยค่ะ #มันจะเป็นไรไหมค่ะ #มีความกล้ว