4 Các câu trả lời

อ่านเจอ เขาให้ทานนมส่วนหลังที่ออกขาวขุ่นๆค่ะ เช่นอาจบีบนมส่วนหน้าออกบ้างก่อนนำลูกเข้าเต้า เพราะมีโปรตีนค่อนข้างเยอะ นมส่วนหน้าจะใสๆเป็นน้ำ วิตามิน ซะเยอะเด็กจะขับถ่ายถี่ค้า แต่มีประโยชทั้งสองค้า

เปนเหมือนกันค่ะน้องดูดเต้าตลอดแต่น้ำหนักไม่ถึง10โลน้อง1ขวบแล้วแต่น้องก็แข็งแรงเดินได้ตั้งแต่ตอน10เดือน

เป็นเหมือนกันค่ะ ตัวเล็กมาก แต่ก้อไม่รุ่ทำไงขอให้เค้าแข็งแรงก้อพอ

เป็นอยู่ค่ะ น้องดูดนมแม่ แต่น้ำหนักไม่ยอมขึ้นมีแต่ลงค่ะ

Câu hỏi liên quan