21 Các câu trả lời

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ เบื่ออาหาร จากของที่ชอบมากๆพอท้องไม่แตะเลย

VIP Member

เบื่อเหมือนกันค่ะ แต่บังคับตัวเองต้องกินแต่กินได้ไม่เยอะ

ฝืนตัวเองทานตลอดเหมือนกันค่ะ บางทีรู้สึกนอยทานอะไรก็ไม่อร่อยกับเค้า

ตั้งแต่เริ่มท้องเลยค่ะเพราะเราไม่แพ้

ตั้งแต่ท้องเลยค่ะ เพราะไม่เคยแพ้เลย

VIP Member

บ้านนี้กินอย่างอร่อยทุกอย่างเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่มีอาการเลย เจริญอาหารดีมาก

น้องไม่งอเเงเลยคะ แต่ที่สำคัญคุแม่ต้องไม่หงุดหงินนะคะ😍😍

ช่วงเดือนที่5ค่ะ หิวทั้งคืน

บ้านนี้หลัง 5 เดือนค่ะ

หลัง 14 วีคไปแล้วค่ะ

Enjoy eating after 4 months ka

Câu hỏi liên quan