53 Các câu trả lời

กำบังเตรียมตัวไปโรงบาลจ้า มูกเลือดออกตอนตี2 เริ่มปวดหน่วงๆตอนตี3 ตอนนี้เริ่มถี่ขึ้นทุกๆ5นาทีแล้วค่ะ แต่ก็ยังไม่รีบเท่าไร รอให้ทุกๆ1-2นาทีถึงจะขึ้นรถ

สู้ๆน้ะค่ะขอให้น้องและแม่แข็งแรงค่ะ❤

บ้านนี้กำหนด 14 มค. ค่ะ ไม่มีวี่แววอะไรเลย บทจะมาก็มา🤣 ตอนนี้มูกเลือดมาแล้ว เริ่มปวดท้องหน่อยๆ รอไป รพ.ตอนเช้าแล้วค่าาา

นับวันรอทุกวันเหมือนกันค่ะ😍 ไม่มีอาการอะไรเลยนึกว่าจะคลอดตามกำหนด วันอาทิตย์นี้กำลังจะไปปรึกษาหมอว่าจะผ่าออกแม่รอไม่ไหว แล้วก็ไม่อยากปวดท้อง แต่ไหนๆก็ปวดท้องแล้วน่าจะได้คลอดเองค่ะ😂😂

นัดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่เราตกมูกเลือดแล้ว ปากมดลูก 2 เซน ครึ่งแล้ว แต่กลับมาบ้านค่ะ

สู้ๆน้ะค่ะขอให้น้องและแม่แข็งแรงค่ะ❤

เงียบอยู่เลย17ม.คอีกไม่กี่วันแต่แม่ไม่ไหวแล้วทั้งความดันทั้งปัสสาวะติดเชื้อ

สุ้ๆน้ะค่ะแม่❤

บ้านนี้กำหนด 15มกราคมแต่ดันแตกก่อน 15ธันวาคม 35+4ค่ะน้อง2990รีบเกินบ้านนี้😂😂

ขอบคุณมากๆนะค่ะแม่🙏❤บริหารท่าผีเสื้อรอเลยค่ะแม่สู้ๆนะค่ะ❤❤

11 มกราเหมือนไม่อยากออกเลยเจ็บเตือนตั้งแต่32วิกจนตอนนี้เงียบมากค่า

แตกเรียบร้อยแล้วจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 11มกราคม แตกแล้วจ้า อายุครรภ์ 38+5 น้องน้ำหนัก 3390 กรัม

ยินดีด้วยน้ะค่ะแม่ขอให้น้องแข็งแรงงง❤👶

บ้านนี้14มกราคมจ้า ยังเงียบอยู่เลยไม่มีท่าทีจะออกเลยค่ะ 555555

19ม.ค.ยังเงียบเหมือนกันจร้า...สังสัยจะสร้างบ้านอยู่ในนั้นละ😂😂😂😂

คลอดธรรมชาติ 16/01 เหมือนกัน ยังไม่มีอาการอะไรเลย อยากเจอหน้าแล้ว

Câu hỏi liên quan