102 Các câu trả lời

2กันยา ผู้หญิง อยากให้ออกตั้งแต่ปลายสิงหาเลย เพราะอิแม่ไม่ไหวแล้ววว เดินไม่ไหว

น้องไม่ให้ดูเลยค่ะ แค่ปวดท้องอยากคลอดก็หนักแล้ว มาลุ้นเพศลูกนี่หนักกว่าอีก555

แม่คลอดรึยังค่ะ ทำไมบ้านนี้เงียบจังเลย

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ไม่แน่อาจแตกก่อน😂 หมอซาวด์ว่าได้ชายค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เท้าบวมหมดแล้ว

บ้านนี้5กันยาค่ะ ยังเงียบอยู่เลย ท้อง2ลูกชายค่ะ ท้องแรกก็ลูกชาย😅

แตกยังค่ะแม่ บ้านนี้เงียบมาก

ผ่า 2. กันยา ผู้ชายค่ะ เล็กตัวโต. ตื่นเต้นค่ะ. อยากเจอหน้าลูกมากๆ

แอบลุ้นทุกวัน ยังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยจร้า...ทีมปลายกันยา..ต้นตุลาจร้า

19กันยายนค่ะ😀ผู้หญิงดีใจมาก เพราะคนแรกกับคนที่2ผู้ชาย😬

บ้านนี้ได้ชายจ่ะ ยังเงียบยูเลย

23กันยาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ รอลุ้นนัดซาวน์พรุ้งนี้ค่ะ

บ้านนี้ตกลงได้ลูกชายค่ะ น้องเพิ่งจะไห้ดูเพศ

1 กันยา เพศชายค่ะ. ไปทำงานปกติ มีลุ้นทุกวัน ค่ะ

บ้านนี้ 7 ก.ย. ผุชายเหมือนกันค่ะ

ครบกำหนด7กันยานัดผ่า19สิงหาผู้ชายจ้า