22 Các câu trả lời

VIP Member

35+1เจ็บเตือนแล้วเหมือนกันจ้า ปวดท้องเหมือนปวดประจำเดือน เป็นพักๆก็หาย ท้องแข็ง2-3ครั้ง เจ็บร้าวลงมาถึงต้นขาเลยจ้า เป็นมา3วันแล้ว

บ้านนี้เท้าบวมหนักมากค่ะ.. อาจเป็นเพราะนั่งทำงานเยอะ.. เป็นกำลังใจให้คุณแม่ทุกคนค่ะ.. สู้ๆ.. 😍😍😍

แม่เจ็บท้องแบบไหนหรอคะ บ้านนี้33วีคเจ็บเหมือนปวดประตำเดือนร้าวไปหลังแต่หมอบอกปกติ

เจ็บมดลูกบีบตัวคะนานๆครั้ง

บ้านนี้ท้องปั้นแข็งบ่อยคะ บางวันปวดท้องปวดท้องประจำเดือน สักพักก้อหาย

บ้านนี้ไม่มีการ ปั่นแข็ง ปวดเตือนไรเลย แต่ปวดหน่วงจิมิ กับ เดินเป็นเพนกวิน เลย 35w

ตอนนี้ น้อง8 เดือนแล้ว แต่แม่ลดยากมากๆๆๆ

บ้านนี้ก็ 35w ค่ะ ยังไม่มีเจ็บเตือน แต่แน่นมากนอนหายใจไม่ออกแล้วจ๊ะ

เรา34w ทำไมปวดร้าวข้างซ้าย ตรงขาหนีบ ข้างขวาปกติ มีใครปวดแบบนี้บ้างคะ

เจ็บเตือนเหมทอนกัน​ ท้องแข็ง​ หน่วงท้องน้อย​ ปวดหลังร้าวลงขา​

34วีค2วัน ยังไม่เจ็บเตือนค่ะ แต่เวลาเดินบ่อยท้องแข็งมากค่ะ

เจ็บเตือนอาการเป็นไงคะแม่ ท้องแรกยังไม่มีประสบการณ์เลยค่ะ

เจ็บเตื่อนจะมีอาการเจ็บท้องปั้นเเข็งไม่ถี่คะ. ปวดเเถวท้องน้อย

Câu hỏi liên quan