10 Các câu trả lời

วันเเรกที่ไปฝากหมอได้เจาะเลือดไหมคะถ้าเจาะเลือดด้วยก็ไปเอาสมุดวันถัดไปกับฟังผลเลือดคะ

เราไปฝากครรภ์ครั้งแรกก็ได้สมุดเลยค่ะแม่รอไปรอบ2นะคะยังไงได้แน่นอนค่ะ

เราไปที่คลินิก ได้ตอนเจอตัวพร้อมหัวใจแล้วค่ะ ประมาณ6วีค

เราฝากรพ.รัฐ ได้ตั้งแต่วันแรกที่ฝากเลยค่ะ

ได้ครั้งที่2 พร้อมฟังผลเลือดค่ะ

รพ ที่เราฝาก ได้ตอนวันคลอดค่ะ

ร.พ รัฐ นัดรับพร้อมผลเลือดค่ะ

เราได้ตอนไปครั้งที่2ค่ะ

เราไปวันแรกก็ได้แล้วคะ

ของหนูไปแล้วเขาเขียนชื่อให้ข้างหน้าสมุดแต่เขาไม่ได้ให้เอากลับบ้านมาด้วย นั่งรอรถมารับที่หน้าคลินิกตั้งนานแต่เขาก็ไม่เรียกให้ไปเอาสมุด

ได้ตอนไปฝากท้องค่ะ