27 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด17ตุลาเหมือนกันนะคะ แต่ทำไมของเค้าอายุครรถ์37+6แล้ว🤔 อาการก็มีรู้สึกปวดเสียวมิจิบ้างบางครั้ง ปวดท้องร้าวไปถึงหลังบ่อยมากค่ะแต่ยังไม่แข็งถี่เลยยังไม่มีมูกเลือดหรืออื่นๆค่ะ ของเค้าคาดว่าคงจะเร็วๆนี้ค่ะแม่🥰

ของเรานัด 19 ตุลา แต่รู้สึกเหมือนน้องอยากจะออกมาเผชิญโลกกว้างแล้วค่ะ ปวดถี่ไม่ไหว ท้องแข็งทั้งวัน ตอนนี้รอแค่มีมูกหรือน้ำเดินถึงจะไปโรงพยาบาลค่ะ

12ตุลาค่ะ มีอาการปวดหน่วงเวลายืนหรือนั่งนานๆแล้วก็ตอนน้องโกงตัวค่ะ มีท้องแข็งบ้างแต่ไม่บ่อยมากแต่น้องโก่งตัวบ่อยด้วยค่ะ

บ้านนี้หมอกำหนดคลอด21ตุลาคม65 แต่เริ่มเจ็บอวัยะเพศมากแล้ว. แต่รู้สึกเจ็บมาประมาณ1เดือนแล้วนะ. มีใครเจ็บบ้านคะ

กำหนดคลอด3ตุลา ตอนนี้39วีค5วันแล้วไม่มีอาการอะไรเลย วันที่6ถ้าน้องยังไม่ออกป้าหมอนัดเร่งคลอดแล้วคะ.

กำหนดคลอด11ตุลาค่ะ หมอบอกน้องเอาหัวลงเยอะแล้วแต่เรายังไม่มีอาการเจ็บท้องเลยค่ะ

12ตุลาค่ะ หมอบอกว่าหัวน้องลงต่ำแล้วค่ะหมอจึงนัดผ่าคลอด12นิค่ะ

TapFluencer

กำหนด19ตุลาคมคะ น้องเอาหัวลงแล้วแต่ยังไม่มีอาการเจ็บท้องเลย

VIP Member

บ้านนี้นัดตั้งวันที่23 ตอนนี้ปวดหัวหน่าวปวดหว่างขามากๆเลย 🥹

บ้านนี้ก็คลอด17ตุลาคะ เริ่มมีอาการท้องปั้นเเข็ง