23 Các câu trả lời

คุณแม่ทำงานด้วยไหมค่ะ​ เราเป็นตอน​ 4เดือน​ ออกทุกวัน​ จนถึง​ 5เดือน​ ออกเยอะคุณหมอเลยให้นอนโรงบาล​ ของเราเกิดจากการทำงาน​ ออก​ รพแล้ว​ ก็ลาออกจากงานเลยค่ะ​ แล้วคุณหมอก็นัดฉีดยากันแท้งทุกอาทิตย์​ แล้วเลือดก็ไม่ออกอีกเลย​ คุณแม่รีบไปหาหมอตรวจหาสาเหตุนะค่ะ​ หายไวๆนะค่ะ

โอ้ยแม่อันตรายมากนะนั้นริให้เป็นตั้ง2วันได้ยังไงจะออกมากออกนิดเดียวก็อันตรายค่ะจำไว้นะคะคนท้องไม่ควร!!!ไม่ควร!!!ไม่ควรมีเลือดออกค่ะคุณแม่ไปหาหมอด่วนเลยค่ะตอนนี้เลยเป็นห่วงแม่และน้องค่ะ

เมื่อวันที่12ไปหาหมอมาค่ะบอกกับหมอว่ามีเลือดไหลแต่ออกไม่เยอะ.หมอตรวจๆปกติดีบอกว่าไม่มีอะไรก็ให้กลับบ้านค่ะ บ้านนี้เลยงงมากค่ะ

หาหมอเลยค่ะ น่าจะเป็นกะเพาะปัสสาวะอักเสบค่ะ เราก็เคยเป็น ตอน22วีค ไปหาหมอ หมอให้เเอดมิด3วัน2คืน หมอบอกกระเพาะปัสสาวะอักเสบค่ะ

TapFluencer

ควรพบแพทย์​นะค่ะ เราก็เคยเป็นแต่เป็นตอน7วีค เราก็ไปพบแพทย์​ฉีดยากันแท้ง แต่ของเราไม่เป็นไรมาก แนะนำพบแพทย์​ดีสุดค่ะ

ก่อนหน้านี้ไปหาหมอมาบอกหมอว่ามีเลือดไหลแต่ไม่มาก หมอเลยตรวจปากมดลูก วัดหน้าท้อง สักพักหมอบอกว่าปกติดีค่ะ บ้านนี้เลยงงมากค่ะ

แม่เป็นอยู่ค่ะ ต้องรีบไปหาหมอ ดูอาการค่ะ ของแม่นอนโรงบาล เพราะเลือดตกแบบนี้ ตรวจแล้ว ปากมดลูกเปิดต้องฉีดยาระงับค่

เลือดไหลตอนเวลาเข้าห้องน้ำใช่ไหมค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันคะแม่รีบไปหาหมอนะคะ บ้านนี้ยับยั้งคลอดได้ถึง34วีคได้ผ่าฉุกเฉินเลยคะ

เบลอภาพด้วย

คุณแม่พบคุณหมอด่วนเลยค่ะ บ้านนี้ออกแค่หยดเดียวยังรีบไปพบคุณหมอเลยค่ะ

อันนี้ไม่ทราบเลยค่ะแม่ ตอนไปพบคุณหมอเขาก็ตรวจภายใน และซาว ค่ะ

เราเคยเลือดออก หมอบอกปกติ ไม่ถึง3วันน้องหลุดค่ะ อย่านิ่งนอนใจเลยนะคะ

ท้องกี่วีคค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้มีแค่กลิ่นเหมือนประจำเดือนแต่ไม่มีเลือดพึ่งเป็น

ควรไปพบแพทย์ด้วนเลยนะคะคุณแม่ ปลอดภัยไว้ก่อนค่ะ

Câu hỏi liên quan