16 Các câu trả lời

VIP Member

กำหนดวันนี้ยังไม่มีอาการเลยคะไปโรงบาลก็ไม่รับตรวจเพราะยังไม่เจ็บท้องไล่กลับไปคลินิคอย่างเดียวเลย เครียดมาก

กำหนดคลอด 29 มิ.ย เหมือนกันค่ะ ไม่ปวดท้อง หมอนัดให้ผ่าคลอดเพราะเด็กหัวลอยค่ะ ตอนนี้ลูก 6วันแล้วค่ะแข็งแรงดี

วันเดียวกันเลยค่ะ หมอบอกถ้ายังไม่ปวด แอดมิด 30 เร่งคลอดค่ะ กลัวมากเพราะเร่งคลอดปวดทรมานยาวนานกว่า

กำหนดตั้งแต่23ค่ะเงียบมากถ้ายังไม่เจ็บเอง30นี้แอดมินเร่งคลอดแล้วค่ะ แม่ลุ้นทุกวัน ท้องแรกค่ะ

เราวันที1กรกฎาคม​ ก็ยังไม่มีวี่แวว​ค่ะ เหมือนลูกจะอยากอยู่ในท้องต่อ😂😂

แก้มยุ้ยเลย อิจฉาจังเลย เบบี๋โชว์หน้า บ้านนี้ไม่ให้ความร่วมมือเลย 😄😄😄😄

กำหนดวันที่26มิถุนาค่ะ แต่ยังไม่แตกเลย ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ😂

ขอบคุณจ้าาา

VIP Member

ความรู้สึกเดียวกัน กำหนดพรุ่งนี้ ยังเงียบเหมือนกันเลยแม่

กำหนด 28 มิย ค่ะ มีเจ็บบ้าง แต่มดลูกไม่เปิดเลยค่ะ 🥺

VIP Member

วันเดียวกันเลยๆๆแต่แอบแตกก่อนแล้วๆๆ

Câu hỏi liên quan