8 Các câu trả lời

ล่าสุดที่งานวันสุดท้าย 15 ก.ค กลางคืนมาน้ำคล่ำแตก เข้าแอดมินเตรียมคลอดเอง นอนปวดท้องรอจนถึง 6.00 น. ปากมดลูกเปิดไม่ถึง 2 ซม. เปลี่ยนใจผ่าเดี๋ยวนั้นเลยค่ะ ตอนนี้คลอดเรียบร้อยค่ะ 🤣🥰

28ก.ค66 เหมือนกันจร้า แอบแตกมาแล้วตอน37w 🥰 ลาก่อนคลอดได้วันเดียวแตกเฉย น้องรีบจร้า

แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ

ท้องแข็ง เหมือนลูกโก่งตัว ปวดจิมิ มีแค่นี้จร้า ไปถึงโรงบาลเปิด3ซม.

บ้านนี้ทำวันเสาร์วันสุดท้ายค่ะ กำหนดคลอด31 กค

ว่าจะเริ่มลา 17 ก.ค. เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 ก.ค น้องยังเงียบอยู่เลยค่ะ

นัด 17 ก.ค ค่ะ ยังกลัวอยู่เลย

ทำวันนี้วันสุดท้ายค่ะ ผ่าคลอดวันจันทร์

รีบตามกันมานะแม่ 😘😘

บ้านนี้กำหนด20กค ยังทำงานอยู่เลยคะ

ยังเลยค่ะ ทำงานจนกว่าจะมีอาการ

อยากพักเหมือนกันค่ะ กำหนด 25 กค เดินแทบไม่ไหวแล้วค่ะ