30 Các câu trả lời

19 ตุลาคม จ้า อาการมาเป็นเดือนๆ มีเมื่อวานกับวันนี้หนักสุด กลับหัวมา3/4 สัปดาห์แล้วยังไม่ยอมออกเลย มีแต่มูกเยอะ แต่ไม่มีมูกเลือด ปวดถี่บ่อย แต่ไม่ถี่ขนาด 5/10 นาที

บ้านนี้หน่วงลงมดลูก ไม่มีมูกหรือน้ำเดินเลย แต่ก็ยังไม่ยอมออกเหมือนกันค่ะขอหมอยังไม่ให้ยาเร่ง

กำหนด 19 ตุลานัดคุณหมอผ่า 9 ตุลาแต่คุณหมอแจ้งว่าไม่ถึงกำหนดผ่าแน่ๆค่ะแต่แม่ยังเงียบกริบไม่มีอาการใดๆมีปวดหน่วงวันละ 1-2 ครั้งลุ้นอยู่ทุกวันเหมือนกันค่ะแม่ 🥹

บ้านนี้ ลุ้นภายในอาทิตย์นี้ค่ะว่าจะคลอดไหม ปวดหน่วงช่องคลอดแปล๊บๆบ่อยมาก ตอนเย็นๆว่าจะไปหาหมอถ้ายังไม่หาย

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่18ต.ค. ตอนนี้มีอาการเจ็บท้องเหมือนปวดอุจจาระและปวดเหมือนประจำเดือนและมีอาการท้องแข็งและปวดตรงใต้สะดือ

บ้านนี้หน่วงมดลูกค่ะ แต่ไม่มีน้ำเดินหรืออะไรขอหมอยังไม่ให้ยาเร่งค่ะ

บ้านนี้23ตุลาแต่วันนี้มีอาการท้องแข็งแบบแข็งแล้วคลายแล้วแข็งอีกแบบนี้ทั้งวันแต่ไม่ปวดท้องควรไปหาหมอไหมคะ

บ้านนี้กำหนดวันที่20ตุลา แต่ ตอนนี้ปวดเตือนๆ แต่ม่อยากไปรพ อีก รอให้ปวดเยอะๆค่อยไป

กำหนดคลอด12ตุลา 37+4แล้วแม่อยากคลอดมาก แต่น้องไม่มีวี่แววว่าจะออกเลย🥲

บ้านนี้13ตุลาคะแม่เงียบมากแม่ปวดเมื่อยไปทั้งตัวเลยคะ

บ้านนี้กำหนด20ตุลาคะ แต่่น้องกลับหัวตั้งแต่7เดือน ตอนนี้มีแค่่ท้องเเข็ง

บ้านนี้17ตุลาค้าอาการท้องเเข็งเเต่ไม่ถี่เหมือนกันไม่มีมูกเลือดรึใดๆเลย

ลุ้นๆไปด้วยกันค่ะแม่✌️🥰

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ท้องแรกชิวมาก ท้องสองรู้สึกกลัวอย่างไงบอกไม่ถูก

บ้านนี่เป็นเหมือนแม่เลย กำหนด17ตุลา อยากคลอดมาก แต่ไม่มีอาการอะไรเลย🥹

ปวดหน่วงลงมดลูกแต่ ขอหมอยังไม่ให้ยาเร่งค่ะ กลัว

Câu hỏi liên quan