48 Các câu trả lời

บ้านนี้24เมษาค่ะยังเงียบอยู่เลย ค่ะ 🤣

บ้านนี้28/4/65 น้องน้ำหนักวันนี้2579แล้วคะ

23 เมษาจร้า ยังไม่มีอาการอะไรเลย😅😅

เตือนๆบ้างแล้วค่ะ เจ็บท้องเตือน ไม่รู้ว่าเจ็บเตือนจริงรึหลอก😄😄

กำหนด 30 เมษา ทางนี้ยังเงียบๆอยู่ค่ะ

8เมษา ยังเงียบอยู่เลยค่าอยากแตกมาก😂

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ยากแตกแล้ว

19 เมษาา อยากเห็นหน้าแล้วตัวเล็กก

กำหนด29เมษาคะ มีเจ็บเตือนบางแล้วคะ

อ้อคะ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ😊😊

21เมษาจร้า. ยังไม่มีอาการเลย 😊😊

20เมษาแต่แอบแตก31มีนาผ่าคลอดจ้า

ยังเงียบอยุ่เลยคะ กำหนด22เมษา

Câu hỏi liên quan