57 Các câu trả lời

บ้านนี้พ่อเค้าอยากได้ผู้ชายแต่หมอซาวบอกผู้หญิงคะ😊

ไม่เป็นไรนะค่ะแม่ คนต่อปายจัดไห้ได้ชายเลยค้าา💕💕

เด็กชายเช่นกันค่ะ สมใจทั้งคุณพ่อและคุณตาเลยค่ะ

อยากรู้เพศมากๆเลยค่ะยังไม่รู้เลย 6มิถุนายนค่ะ

คลอด มิ.ย. เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย 😂

คลอดเดือนเดียวกันเลยค่ะ มิ.ย เพศหญิงค่ะ

จมูกชัดมากค่ะ..เห็นแต่ไกลเชียว🥰🥰🥰🥰🥰

สมหวังค่ะ ได้ลูกสาวอย่างที่ต้องการคะ

มิถุนาจ้า อยากได้หญิง แต่ได้ชาย อิอิ ^^

สมใจคะ​ คนโตผู้ชาย​ คนนี้ได้หญิง​ 😊

ยินดีด้วยนะค่ะแม่💕💕

รอลุ้นผลตรวจน้ำคร่ำวันที่17นี้ค่ะ