ตอนนี้ท้องได้26สัปดาห์ค่ะ ไม่รุ้ว่าแพ้อะไรพอจะมียาแบบใหนแนะนำไหมคะ อยากหายมากๆค่ะเจ็บและปวดมากเป็น

บางครั้งแบบนี้เป็นอันตรายต่อเจ้าตัวน้อยไหมคะ

ตอนนี้ท้องได้26สัปดาห์ค่ะ ไม่รุ้ว่าแพ้อะไรพอจะมียาแบบใหนแนะนำไหมคะ อยากหายมากๆค่ะเจ็บและปวดมากเป็น
4 Các câu trả lời

แม่คงถูกเเมลงรึเปล่าค่ะ เคยเป็น ลามไวมาก เจ็บคันยิกๆ ต้องไปหาหมอผิวหนังค่ะ ได้ยามาทาหายไวมากๆ

3y trước

ไปหาหมอมาแล้วค่ะ ดีขึ้นแล้วค่ะ

โดนแมงก้นกระดกรึป่าวคะแม่ ลองไปหาหมอดูนะคะ

3y trước

น่าจะเป็นแมลงค่ะ

Super Mom

ไปหาหมอดีกว่านะคะ

Super Mom

แนะนำหาหมอค่ะ

3y trước

ไปหามาแล้วค่ะตอนนี้เริ่มดีขึ้น

Câu hỏi liên quan