264 Các câu trả lời

ชอบพูดกับลูก แล้วก็ลูบท้องบ่อยๆค่ะ เปิดเพลงให้ฟังเกือบทั้งวัน แม่อารมณ์ดี ลูกก็จะอารมณ์ดีตามไปด้วยค่ะ😊

VIP Member

ชอบร้องเพลงให้ลูกฟังค่ะ ชอบลูบท้องบ่อยเอามืออุ่นๆไปวางที่หน้าท้องจะรู้สึกว่าน้องตอดๆ รู้สึกดีมากๆค่ะ

พูดคุยกับลูกและลูบท้องบ่อยๆแล้วก็ทานอาหารที่มีประโยชน์ต่อลูกค่ะ ลูบท้องนี้ทำบ่อยที่สุดค่ะ ☺️☺️

TapFluencer

ทำทั้ง5ข้อเลยคะแต่ที่ทำบ่อยที่สุดคือลูบท้องแล้วพูดคุยกับลูกในท้องคะทำแบบนี้ทุกวันเรย

ช๊อปของให้ลูกเลยค่ะ และก็เลือกกินของดีๆและลูบท้องบ่อยๆ เพื่อให้ลูกคุ้นเคยกับสัมผัสของเราค่ะ

ชอบลูบท้องมากค่ะ ตอนลูบ ลูกดิ้นแรงมาก พอคุยด้วยก็ดิ้นแต่ไม่แรง เขาชอบให้เปิดเพลงให้ฟังค่ะ

ทำทุกอย่างเหมือนกันค่ะ แต่ช้อปไม่บ่อยมาก อะไรที่เกี่ยวกับของใช้เด้กหนุใส่ใจเป้นพิเศษเลยค่ะ

พูดคุย กับเค้าทุกวัน พร้อมกับลูบท้องบ่อยๆเวลาเค้าขยับ และเลือกกินอาหารที่มีประโยชน์ด้วยค่ะ

เลือกกินของดีๆ กำลังเตรียมช๊อปเพราะรู้เพศเเล้วว ลูบท้องก็บ่อยนะ เเต่มันเสียวๆท้องงะ 😆💗🤰

ทำทั้งหมด5ข้อเลยคะที่ทำบ่อยที่สุดคือลูบท้องแล้วพูดคุยกับลูกในท้องแบบนี้ทุกวันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan