154 Các câu trả lời

VIP Member

บริการดีดูแลตลอดค่ะถึงจะค่าใช้จ่ายแพงแต่คุ้มนะแม่

สะดวก สบาย ใกล้บ้าน ไม่ต้องตื่นเช้าไปนั่งรอทั้งวัน

ความสะดวกสบาย ไม่ต้องรอคิวนานเหมือน รพ รัฐบาลค่ะ

VIP Member

* คุณภาพค่ะ การดูแล การบริการ ทุกอย่าง ประทับใจ ❤️

บ้านนี้เอกชน ค่ะ หมอและพยาบาลดูแล เอาใจใส่ดีค่ะ

VIP Member

สะดวกและเป็นที่ทำงานคะ คุ้นเคยกะเจ้าหน้าที่คะ

บริการดี สะดวกเร็ว สะอาด แนะนำแพทย์รังสิตค่ะ💙

เอกชนคะ บริการดี พูดจาสุภาพ สะดวกไม่ยุ่งยาก

หมอดี บริการดี ตรวจละเอียดใส่ใจว่ารพ.รัฐมาก

สะดวก รอไม่นาน หมออธิบายละเอียด ลดความกังวล

Câu hỏi liên quan