23 Các câu trả lời

ไม่เพิ่มแถมลดอีกต่างหาก13+3wไม่แพ้ด้วย หมอบอกว่านัดครั้งหน้าต้องขึ้นนะแม่

VIP Member

นน ลูกหล่ะคะ ตามเกณฑ์ไหม ส่วนใหญ่น้ำหนักแม่ จะขึ้นกันตอนเดือนที่ 6 ค่ะ

บ้านนี้พึ่งมาเพิ่มตอน8เดือนค่ะหมอก็บอกว่าน้องปกติแข็งแรงดีค่ะแม่

VIP Member

ไม่ต้องหนักใจค่ะ แค่ให้ขนาดและน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็พอแล้วค่ะ

ของเราก่อนตั้งครรภ์หนัก40 ช่วง12w เราแพ้ท้องกินไรไม่ได้ ลดเหลือ 37

เราไม่ขึ้นแล้วลงด้วยค่ะ ไตรมาส​1 น้ำหนักลงไป3โล

ปกติค่ะ ดูแลสุขภาพให้แข็งแรง ไม่ท้องผูกนะคะ

ไม่ต้องห่วงจ้า ของเราก็พึ่งขึ้นตอน7+8เดือน

บ้านนี้ก่อนท้อง นน.40 เองค้า ปัจจุบัน 37 week นน.54

ตอนนี้36+2 วีค จากน้ำหนัก55ตอนนี้60เองค่ะ

Câu hỏi liên quan