81 Các câu trả lời

เราเปิด1เซนตั้งแต่วันที่12 นี้15ละยังใม่เกิดเลยยังนอนยุบ้านยุเลยค้ะ กำหนด คลอด 20เมษาค้ะ

อีกไม่นานแล้วค่ะ

ยินดีด้วยจ้าตอนนี้ บ้านนี้กำลังปวดท้องเลย ใกล้จะได้คลอดเหมือนกัน

ขอให้น้องคลอดง่ายๆแข็งแรงนะค่ะ

VIP Member

ตลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เบ่งน้องยังไงกก็ไม่ออกต้องผ่าเหมือนกัน🤣

น้องแข็งแรงดีนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ แม่ส่วนสูง น้ำหนักเท่าไหร่คะ ขออนุญาตถาม😅

นน62 สส156

จมูกพุ่งมาก น่าเอ็นดูจังลูก เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ💜

ขอบคุนค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยคะวันดีวันสงกรานต์ ปีใหม่ไทย น้องน่าชัง

สงสัยอยากเกิดสงกราน เพราะกำหนดคลอด23ค่ะ

น้ำคร่ำแตก นี่คือเหมือนฉี่ไหลออกมาเยอะๆมั้ยคะ

ใช่ค่ะ เหมือนฉี่ไหล แต่อั้นไม่ได้เหมือนฉี่นะค่ะ ไหลเยอะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งสองคนค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ยินดีด้วยจ๊า 🥳🥳 ขอให้แข็งแรงๆจ๊า

ดีใจด้วยนะค่ะหล่อเเต่เด็กเลย

Câu hỏi liên quan